Em xin gửi lời cảm ơn đến sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đăk Lăk, phòng Giáo dục và Đào tạo Lăk đã tổ chức cuộc thi “Sáng tạo khoa học kỹ thuật” dành cho học sinh THCS và THPT năm học 2016 – 2017. Để chúng em có một sân chơi bổ ích, có cơ hội tốt để giao lưu học hỏi với các bạn, để thể hiện ý tưởng khoa học của mình, có điều kiện để chúng em thực hành áp dụng những kiến thức đã được học vào các vấn đề thực tế.
Em xin gửi lời cảm ơn đến ban giám hiệu trường THCS Lê Quý Đôn đã tạo mọi điều kiện tốt nhất để em có điều kiện tham gia cuộc thi này.
Em xin gửi lời cảm ơn đến thầy Lê Quang Dũng GVCN lớp 9A, GVBM và là người hướng dẫn em trong suốt quá trình thực hiện dự án này.
Em xin gửi lời cảm ơn đến cửa hàng cơ, điện tử Quang Tư (Phụ huynh bạn Nguyễn Đức Tâm lớp 9A trường THCS Lê Quý Đôn) xã Buôn Triết, huyện Lăk, tỉnh Đăk Lăk đã giúp chúng em trong suốt quá trình gia công cơ khí, điện tử.
Lăk, ngày 20 tháng 11 năm 2016
Người thực hiện
Trần Văn Trung
Nguyễn Đức Tâm